September 24, 2022

newsline

Timely – Precise – Factual

Loise Kim: Mume wangu alikuwa ameniacha kwa miaka nane

683 200 Views

Msanii wa Injili Loise Kim ametupilia mbali mazungumzo ya barabarani ripoti kwamba anajuta kuachana na mumewe.

“Kinyume na dhana ya watu wengi, sijuti hata kidogo. Nilihamia muda mrefu uliopita. Mume wangu ndiye aliniacha akiwa nje ya nchi.

Alikuwa ameniacha kwa miaka nane, na nikaona hakuna haja kabisa ya kumshikilia mtu ambaye tayari ameshafanya maamuzi yake mwenyewe. Nje ya macho, nje ya akili. Lakini yeye huwa anawasiliana na watoto wetu kama baba yao, ”alimwambia Spice pembeni ya safari kavu ya Siku inayokuja ya Mashujaa katika kaunti ya Kirinyaga Jumanne.

Loise ameongeza kuwa anaweza kutupa kofia yake pete kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2022, akisema kuwa hakuna kitu kinachomzuia kugombea.

Uvumi umekuwa ukisambaa kwamba amekuwa akijitayarisha kugombea wadhifa wa Kiambu Woman Rep, jambo ambalo hakuthibitisha au kukataa. “Unajua hii ni nchi huru.

Hakuna mtu anayestahiki kiti chochote cha kuchagua. Ikiwa nina kile kinachohitajika kusimama, basi hakuna mtu anayeweza kuniambia nisifanye hivyo, ”alisema. Katika siku za hivi karibuni, mwimbaji maarufu wa Neti amekuwa akifanya vichwa vya habari kwa kufanya machapisho yenye utata kwenye mitandao ya kijamii, akihutubia taasisi ya ndoa na mapenzi, kati ya mada zingine za kijamii.

“Baadhi ya mada hizi zinatokana na uzoefu wangu wa kibinafsi, wakati zingine ni matukio halisi ya maisha ambayo watu lazima wajulishwe,” anasema.

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com